Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB GS-03 1Gbps 1 cặp AB - Converter quang 1G

Máy tính & Laptop > Thiết Bị Mạng > Bộ Chuyển Đổi Mạng || Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB GS-03 1Gbps 1 cặp AB - Converter quang 1G
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB GS-03 1Gbps 1 cặp AB - Converter quang 1G

Convert quang điện Netlink HTB HTB GS-03 1Gbps

-----Phiên bản nâng cấp nguồn-----



Mô tả:

- MODEL: HTB GS-03
- Thiết bị chuyển đổi quang LAN, chuyển đổi quang IP, media converter
- Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
- Bộ nhớ đệm: 1M
- Bộ nguồn: 5V-2A
- Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC
- Hãng sản xuất: NETLINK
- Xuất xứ: NETLINK /ASIA
Chi tiết kỹ thuật:

- Chuẩn: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX
- Tín hiệu điện:T+, T-, R+, R, GND
- Tín hiệu quang: TX, RX

- Chế độ làm việc: Điểm tới điểm, Hỗ trợ Full/Half duplex
- Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45: Thích ứng 10/100/1000Mbps
- Tốc độ truyền dữ liệu quang: 1Gbps
- Khoảng cách cáp mạng (RJ45): 1Gbps
- Khoảng cách quang: 25Km
- Loại dây cáp điện: UTP 5 hoặc 6
- Loại dây cáp quang: Single mode
- Bước sóng quang: 1310nm/1550nm
- Cổng kết nối điện: RJ45
- Cổng kết nối quang: SC (sc/apc và sc/upc đều được)
Ứng dụng:

Thi công hệ thống mạng LAN
Thi công hệ thống Camera IP vơi chi phí tiết kiệm, giảm suy hao đường truyền.
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink được ứng dụng thực tiễn cho việc thi công các hệ thống hạ tẩng mạng, hệ thống camera nhà xưởng, công trường..
Liên kết: Sữa Dưỡng Smim Radiance Collagen Emulsion TheFaceShop